Phong Nguyet Books
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

For you

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)

Go down 
miki9x
mei
H.T.L
xiexie_426
habeak
ciel
Nấm Rơm Nướng
freely
lili_chou_chou
topchick
pekute_loveyou_kissyou
ckland0907
takaomi_sato
minzthu
Ranger
nimbus2001
nana
yoyo
Kenlost
Cloud
fantasya_73hp
shing
yue_girl
cherub759
Evans Lizzie
Admin
30 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
lili_chou_chou

TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptySun Jul 17, 2011 1:41 pm

mình rất vui khi pn xb truyện kị sĩ thái dương,và cực kì thích các truyện còn lại của artisst này.rất mong pn có thể mua bq những truyện đó(fox,vampire master,LPW...)
ckland0907

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyMon Jul 18, 2011 11:41 am

Khi nào PN sẽ ra truyện mới vậy, đã giữa tháng 7 rồi nhưng hình như LPH vẫn dậm chân tại chỗ. Mong PN sớm ra truyện nha vì thấy danh sách tác quyền toàn truyện hay không à ^ ^
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyMon Jul 18, 2011 12:45 pm

Chào các bạn.

Về việc Lịch phát hành trễ thì do trong tháng 7 này là tháng hè, thi ĐH và CĐ nên bên PN quyết định dời hết lịch sang tháng 8 để khi ấy các bạn đã rãnh rỗi và không vướng bậnthi cử nữa Razz .

@ topchick : Về việc bạn thắc mắc, bên PN cũng đang cân nhắc về tiểu thuyết của 2 tác phẩm ấy.

Tiểu thuyết Lâu Lan Y Mộng đã ra trọn bộ rồi, nhưng vì nội dung của tác phẩm hơi khó bán bởi nói về lịch sử, không phải độc giả nào cũng có thể yêu thích và mua. Thế nên bên nxb vẫn đang trong thời gian cân nhắc.

Tiểu thuyết Trường An huyễn dạ vẫn chưa kết thúc bạn à, phải đợi khi tiểu thuyết kết thúc, nxb mới có thể xét tới vấn đề có nên xuất bản nó hay không.
https://phongnguyet.forum-viet.net
pekute_loveyou_kissyou

pekute_loveyou_kissyou

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyMon Jul 18, 2011 2:52 pm

Truyện của PN bị xuất bản lậu rất nhiều! flower
Hum wa, ra sạp truyện thấy nét vẽ của DING BING, cứ tưởng PN xuất bản, nhưng không thấy lôgô PN nên hơi ngờ vực không mua. afro
Hum nay, lên mạng mới biết đó là truyện lậu, lẽ ra PN nên up lên sớm để độc giả biết, may là mình không mua.
Nếu có người mua rùi thì không biết làm sao với mấy bộ lậu khi có một nxb nào đó mua bản quyền và xuất bản lại bộ đó!
Chắc có nước…………………… vứt đi!!! ^^
Dạo này truyện lậu nhiều ghê, nguy hiểm thật!!! affraid
Thôi thì cứ “liệu cơm gắp mắm vậy” ! (~^_^~) lol!
freely

freely

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyMon Jul 18, 2011 9:32 pm

Ko gửi pài đc
freely

freely

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyMon Jul 18, 2011 9:37 pm

Em đã gửi rất nhiều mail về phong nguyệt nhưng ko reply:(em xin hỏi
em đã đặt 1 bộ lâu lan và trường học qua mail pureen_nt@yahoo.com.vn mà đến nay vẫn chưa jiao:((
nếu ko jiao cũng mail cho em hay với. em chờ mail hoài. buồn lắm. xin kiểm tra giúp em. nếu em có làm fiền thì rất xin lỗi.
em cảm ơn
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyTue Jul 19, 2011 8:25 am

@ freely: Truyện đã được giao tới cho em rồi đó, bên PN báo lại là đã gửi mail và giao truyện cho em xong rồi ^^.

https://phongnguyet.forum-viet.net
lili_chou_chou

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyThu Jul 21, 2011 10:06 am

phong nguyệt có thể nói rõ hơn một chút về những truyện sắp xb mà có khả năng bị lậu cao đc ko?vì có thể nxb lậu sẽ dùng tên khác để đặt cho truyện nên rất khó dể nhận ra đó có fải là truyện đc pn mua bq hay ko.nếu có thể thì cho mình biết thông tin về tác giả hay tên tiếng anh của truyện áy cũng đc
pekute_loveyou_kissyou

pekute_loveyou_kissyou

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptySat Jul 23, 2011 6:47 pm

lol! Oa!! Thích Phong Nguyệt quá đi. Phong Nguyệt thậy tuyệt !! Những truyện sắp phát hành của PN toàn truyện đẹp ko áh. Chỉ nhìn thui là đã thấy hay rùi! Nhưng sao lâu phát hành thế ?Mà PN chỉ toàn lấy truyện được dựa theo tiểu thuyết sao? Truyện của PN bị lậu cũng tội nghiệp thật! Nhưng vì tiền bạc nên mấy chỗ bán truyện dù biết là truyện lậu cũng vẫn lấy về bán đó . Ở chỗ mình thì truyện lậu còn bán chạy hơn cả truyện có bản quyền nữa đó.
Riêng mình thì thích truyện có bản quyền,trang màu và đúng bản gốc hơn nên dù truyện lậu có rẻ hơn và cũng có nhiều truyện hay thiệt nhưng mình ko có lấy đâu! Ủng hộ PN hết mình ! Giá 22k truyện mà PN làm đẹp vậy thì cũng ko thấy mắc lắm!!! He..He..
afro
Nấm Rơm Nướng

Nấm Rơm Nướng

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptySun Jul 24, 2011 6:55 pm

vừa mới đi manga festival thấy trong đó có bán bộ
NGUYỆT BẠCH THỤ hệ liệt - LÔI & HỎA mà nxb phong nguyệt sắp phát hành, phải nói dày cộp chắc hơn 200 trang O_O~
ciel

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyThu Jul 28, 2011 9:35 am

phong nguyệt không về tryện ở đà nẵng nữa sao mà mấy tháng rồi trường an huyễn dạ rập 5 vẫn không có zậy
pekute_loveyou_kissyou

pekute_loveyou_kissyou

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyFri Jul 29, 2011 1:30 pm

Phong Nguyệt ơi! Đã sắp wa tháng 8 rùi mà sao PN chưa có lịch
phát hành mới thế ?PN tính chừng nào mới ra tiếp truyện đây? Tháng 8 này PN chỉ
định ra có “Cafe thần tiên” thui sao?
afro
ckland0907

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyFri Jul 29, 2011 9:25 pm

Việt Mỹ vừa ra bộ "Hoa và đoản kiếm" , hình truyện TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 Quangcaohoavadoankiem

không biết truyện này có được PN mua bản quyền chưa ?
habeak

habeak

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyWed Aug 03, 2011 12:34 pm

e mún đóng góp 1 chút vs PN
có lẽ nxb nên lập ra nhiều nhóm hơn 1 chút, như thế thì mn vào phong nguyệt sẽ có nhiều sự lựa chọn hơn để tham gia, ví dụ như là thêm nhóm fanfiction group, hay fanart group, hay fancomic group, chứ vốn nxb cug chỉ có 1 nhóm đó là moderator mà lại còn để đóng thì hơi nản, đó là ý kiến của riêng e thôi ak
lili_chou_chou

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyFri Aug 05, 2011 3:49 pm

[quote="Admin"]

@ Cloud : Trong tương lai sẽ có truyện Nhật bạn ạ, nhưng với tình hình bây giờ như bạn đã biết ở Nhật thì tạm thời bây giờ chưa phải lúc xuất bản tác quyền Nhật.

theo mình thì pn cứ thực hiện tốt mảng truyện trung đi caí đã,vì mảng này rất lớn rất nhiều truyện ko phải mới ra gần đây nhưng thu hút nhiều người đọc.truyện nhật tính sau cũng ko sao,cho dù đợi 3,4 năm nữa dể pn xb truyện nhật còn hơn là xb sớm mà chất lượng ko đảm bảo.
xiexie_426

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptySun Aug 14, 2011 5:55 pm

Vừa xem thử "Danh sách tác quyền" của PN,
Xin đc mặt dày cho hỏi... có bộ nào là s-a ko vậy ? Very Happy
H.T.L

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyThu Aug 18, 2011 10:30 pm

Cho mình hỏi là bây giờ mình còn có thể đặt trọn bộ "Trường An Huyễn Dạ" từ NXB nữa không và cách thức chuyển tiền cũng như tính phí ship như thế nào, mình ở Hải Phòng đó Very Happy
pekute_loveyou_kissyou

pekute_loveyou_kissyou

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyMon Aug 29, 2011 10:36 am

Phong Nguyet oi,seo luc nao cung phai doi nhac the? sap toi thang 9 rui ,cho em cai lich phat hanh di ma. PN cung ra truyen nhiu mot chut di ,it we! Crying or Very sad
pekute_loveyou_kissyou

pekute_loveyou_kissyou

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyThu Oct 20, 2011 10:36 am

Pùn nxb wé, hình như là forum ko có ai vào hay seo mà ngày nào mình cũng zô mà chẳng thấy có ai nói jì cả, chán wé. Trang chủ thì ko có lịch phát hành, 1 thág mới ra được 1 quyển ,may là mình hằng ngày đều đi mua nên canh đc ,nhưg nếu ai ko đi đc,mà chỉ canh trên web thì chết mất. Mong nxb có thể làm jì đó để vươn lên như mấy nxb khac Very Happy
pekute_loveyou_kissyou

pekute_loveyou_kissyou

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyFri Oct 21, 2011 7:12 pm

Lịch phát hành ở trang chủ có thay đổi nhưg seo lại ko ghi lịch tháng 11 đấy , sắp hết tháng 10 rùi mà Very Happy [b]
mei

mei

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptySun Nov 20, 2011 10:18 pm

Sao mấy hôm nay không vào trang web của Phong Nguyệt được vậy? Crying or Very sad
miki9x

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyThu Dec 01, 2011 5:13 pm

PN books ơi,cho mình hỏi bạn có thể mua bản quyền của truyện Visionary of the other side,từng được xb ở vn (mà chắc chưa mua bản quyền quá) nhưng bị ngưng giữa chừng được không ạ.mình rất muốn xem những tập tiếp theo của bộ truyện đó,nếu PN có thể sx thì dù 50k/quyện mình cũng ráng nhịn ăn mà mua Laughing
pekute_loveyou_kissyou

pekute_loveyou_kissyou

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyWed Dec 14, 2011 4:23 pm

Tháng 12 này có truyện nào PN ra ko . mình canh hoài sao ko thấy ,PN ko làm ăn nữa sao confused
nhokcuteo

nhokcuteo

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyWed Jan 11, 2012 1:38 pm

Cho em nhìu chuyện chút nhak: Sao PN không xuất bản truyện của tác giả KAORI YUKI ó?
VD như truyện LUGWID KAKUMEI vs NINGYOU KYUUTEI GAKUDAN nè. Truyện đó tuy là có xuất bản ở VN rùi nhưng chất lượng thì í ẹ!
Pữa em mua bộ TRƯỜNG AN HUYỄN DẠ của PN mà kết quá trời, chất lượng truyện thì phải nói là trên cả tuyệt vời, lại còn kèm trang màu.
Ui em ướcccc..... zzìiiii......đc đọc bộ truyện này của PN ^_^. Ak, sẵn tiện, sao PN ko xuất bản luôn bộ LOSE CONTROL vs DIỄM THẾ PHIÊn của Hàn Lộ lun đi? Em mún đọc nhưng ko hỉu tiếng Trung vs lại truyện nàj bảo đảm sẽ đc iu thik. Còn ko thì mình em iu là đc rùi ( xách dép bỏ chạy XD)
nhokcuteo

nhokcuteo

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 EmptyFri Jan 13, 2012 11:33 am

Admin ui xí dụ PN xuất bản bộ LOSE CONTROL lẹ lẹ đi XD
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)   TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc) - Page 2 Empty

TRAO ĐỔI & THẮC MẮC (dành cho bạn đọc)
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» DANH SÁCH TÁC QUYỀN